News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

แนะนำตัวเองค้า ทิรามิสุเอง

Previous topic - Next topic

เกตุ

โหหห ร้อนๆงี้เย็นชื่นใจง่ะ อยากว่ายมั่กๆ อย่ากระนั้นเลยค่ะ เธอถอด
 มันบนเรือแล้วก็กระโดนน้ำดังตุ๊มๆๆเลยล่ะ ใส่เสื้อใน กะกางเกงในแค่
 นั้นแร่ะอิๆๆ กลางทะเลสาบม่ะค่อยมีคน หน้าด้านอย่างแรงก๊ากกกก
 กกก

ร้อนไปว่ายน้ำที่นี่เย็นสบายมั่กๆเลยค่ะ อยากไปอีกง่ะ

แจง

ว้าววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

งานแต่งพี่ทิรามิสุ น่ารัก และน่าประทับใจ มากจังเลยค่า ขอแสดงความยินดีด้วยคนนะค่า..ที่สำคัญ เจ้าบ่าวหล่อมากค่า หุหุ สมกับเจ้าสาว เขี้ยวเสน่ห์มากๆเลยค่ะ

หุหุ...แว้กกกกกกกกกกกกก...คนมีลูก มีปั๋ว  เค้ากล้าขนาดนี้ เจียวเหรอเนี้ย...ก้ากกกกกกกกกกกกกก เกตุสุดา ไมไม่ให้เฮียถ่ายต่ำๆ ลงกว่านี้หน่อยฝ่า...เผื่อนเห็น กุเกงลิงขาบาน ...55

พี่ปางชอบเหรอจ๊ะ ทิรามิสุ ...เอ่อแจงหมายถึงที่เป็นขนมนะจ้า..
 แจงอ่ะ มะค่อยชอบเลย..พอกินด้ายยยยยยย

พีทิรามิสุ ไม่ได้อยู่แถวนี้เหรอจ๊ะ...ว้า เสียดายจัง

เกตุ

แจงถ่ายเองเฟ้ย เฮียอ้วนอยู่บนฝั่งกะลูกง่ะ ถีบเรือไปคนเดียว

ทิรามิสุ

โห มีถอดเสื้อผ้าว่ายน้ำกลางทะเลสาบด้วยหรือ โอ ปลาไม่ตอดเอามั้งหรือจ้า  
 ขอบคุณคุณวนาลี กับน้องแจงที่ชมว่าเจ้าบ่าวหล่อ เจ้าสาวสวย หุหุ ไปอ่านกระทู้ไหน ก้อมีแต่คนชมสามีคนอื่นว่าหล่อ
 งั้นเราสรุปได้ว่า หนุ่มสวิสหล่อทุกคน จริงบ่???

บอมย์

ยัยปางสาวสวย ขอบคุณสำหรบการอวยพรการเดินทางจ้า แต่เรื่องกินนี่ขอแล้วกันนะจ้ะ แบบว่าต้องการกินแบบบ่อยั่นจ้ะ  
 นู๋แจงคุณชายพี่ซำบายดีจ้ะ ฝากสวัสดีหนุ่มดาโน่ต่อแล้วกันนะจ้ะ  
 นู๋เกต อิจฉาจังเดี๋ยวไปเล่นด้วยคนนะน้ำเนี่ย
 ทีรามิสุ ใช้ชื่อนี้แสดงว่าชอบกินแน่เลยใช่เปล่า ภาพงานแต่งงานน่ารักมากๆ ขอบอก อิอิ ปนกับอิจฉาด้วย  
 น้องนิโคล่า น่ารักมักๆ ระวังยัยเกตุจับเป็นดองกับนู๋คาริน่านะจ้ะ

ทิรามิสุ

คุณบอมย์จะไปไหนค้า ทิรามิสุ ว่าจะลงไปลูกาโน สิ้นเดือนนี้ เห็นว่า เป็นบ้านคุณบอมย์ใช่ป่าว ทิรามิสุไปอยู่ตั้ง 7 วันนะค้า มีที่ไหนเที่ยวมั้ง

ทิรามิสุ

ของหวานงานแต่งงานมาฝาก เยอะมากกกกกกกกกกก

บอมย์

โอ้ย ทีรามิสุจ๋า สิ้นเดือนนี้บอมย์ก็จะบิน บิน แล้วจ้า กลับเมืองไทยจ้า ตั้งเกือบ 2 เดือน เสียดายจังค่ะ ไม่ได้เจอ ที่เที่ยวก็เยอะเหมือนกันนะคะ ก็มีเมืองจำลอง ปราสาทเก่าที่เบลินโซนา นั่งรถรางขึ้นเขาคาโรน่า ต้องถามยัยนู๋แจงแล้วจ้ะ มีที่อื่นอีกหลายที่จ้ะ ถ้ามาช่วงปลายกันยายน จะได้เก็บองุ่นที่บ้านไปทาน หวานนะจะบอกให้5555555
 เสียดายมากจ้ะ ที่ไม่ได้เจอ เอาคราวหน้านะคะ

ทิรามิสุ

งั้น เกือน ก.ย. ไปใหม่ อีก รอบ ไปเอาองุ่นฟรี กิกิ ได้ป่าวค้า จะเกี่ยวก้อย น้องแจงไปถล่มให้ราบ เป็นต้นๆๆ เลย

blacktea

สวัสดี และยินดีที่ได้รู้จักค่ะ คุณทีรามิสุ (ชื่อน่ากิน อิอิ)
 เจ้าบ่าว เจ้าสาว หล่อและสวยทั้งคู่ มีน้องเร็วๆ นะคะ

หวัดดีสาวๆ ทุกคนด้วยค่ะ

ทิรามิสุ

สวัสดีค้า คุณชาดำเย็น ขอเต็มคำว่าเย็นลงไปนะค้า เพราะชอบทานอ่ะ เรื่องมีน้องคงยังไม่คิดหรอก ค้า ไม่งั้นจะเป็นแบบเกตุ ต้องวิ่งมาดูลูกเวลาร้อง อดแซท กะเพื่อนๆๆ กิกิ

พี่วี

เข้ามาเห็น  ยายวนาลี มีสูตรทำหนม มาฝาก เกือบเป็นลมวูบวาบ ล้มตึง   (คิดว่า  โลกต่างดาว เหอๆๆๆ)  พี่ มาผิดบ้านแล้วแน่เลย ขอเตือนด้วยความหวังดีเด้อค้า   ท้องร่วงแน่ๆๆๆสูตรนี้นะ   เออ หวัดดีทุกคน อุ้ยตกใจ ทำไรมะถูกเลย  (ยัยวนาลีน้อ ยัยวนาลีศรีชบาไพร) แต่ชอบ คุณ ทิรามิสุ จังเลย ตรงที่บอกว่า หนุ่ม สา-วิด หล่ออออออออออนะ  ฮ่าๆๆๆกะลัง   เหล่อยู่  ฮึฮึฮึ (งานนี้ ขุนช้าง ที่บ้าน ไม่เกี่ยว)

บอมย์

ทีรามิสุจ๋า มาเลยจ้ะ แต่ช่วยมาปลายกันยายนนะจ้ะ เพราะกว่าบอมย์จะกลับมาจ้ะ มาเลยพายัยแจงผมสวยมาโลด ยินดีต้อนรับทุกเมื่อจ้า
 พี่วีชอบพี่วีจังง่ะ แบบว่าชอบคนที่พูดตรงไปตรงมาไม่มีอ้อมโลกจ้ะ หวังว่าซักวันคงได้คุยกันนะคะ

ทิรามิสุ

พี่วี สวัสดีค้า จะไปแอบมีกิ๊กหรือค้า แต่เรื่องจริงเน๊าะ หนุ่มสวิสหล่อๆๆ ทั้งนั้นเลย หน้างี้ ตางี้ แถมตามใจเราด้วยอ่ะ  

คุณบอมย์ไปเที่ยวให้สนุกนะค้า เดือนก.ย.-ต.ค. จะไปถล่ม งานนี้ต้องวางแผนระยะยาว

jang

แหะ แหะ ลองทำดูอ่ะจ้า..ไม่สวยอย่าว่าน้า แต่แค่รุปนายแบบนางแบบ ก็กินขาด แล้วจ้า..หุหุ