News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

แนะนำตัวเองค้า ทิรามิสุเอง

Previous topic - Next topic

ทิรามิสุ

แว๊บไปที่เวปบอร์ดคู่สร้างคู่สม เจอลิงค์ที่เวปนี้ พอเข้ามาได้เห็นหน้าเพื่อนๆๆ ที่ตอบในกระทู้ ฃเลยแวะมาทำความรู้จักค้า นี้เป็นรูปทิรามิสุเอง ตอนไปงานเมืองเบิร์น ถ้าเห็นหน้าหมวยๆๆ แบบนี้ที่ไหน ก้อทักทายได้เลยนะค้า ยินดีเป็นเพื่อนกับทุกๆๆ คนค่ะ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0350 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

ทิรามิสุ

คนไทยเยอะดีจริงๆๆ เลยค้า เสียดายไม่ได้นัดใครมาเจอเลย

miko

หวัดดีจ๊ะคุณ ทิรามิสุ เราเคยคุยกันในคู่สร้าง คู่สม แล้วนะคะ เจอกันอีกครั้ง งั้นขอต้อนรับเข้าเป็นสมาชิกเวปป้านะคะ ยินดีต้อนรับ และเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะคะ

แจง

สวัสดีค่าพี่ทิรามิสุ กับพี่มิโกะ

พี่ทิรามิสุ อยู่แถวไหนจ๊ะ..อยู่แถวเบิร์นรึป่าว..
 อยากรู้จักค่า

เกตุ

สวัสดีค่ะ พี่มิโกะ คุณทิรามิสุ แหะๆๆ หน้าตาคุ้นๆง่ะ

ดึ๋ยย์

สวัสดีคุณทิรามิสุค่ะ ชื่อน่ากินมั่กๆ เลย

ทิรามิสุ

สวัสดีค้า คุณมิโกะ ดีใจจังที่มาเจอกันในนี้อีก ตอนนี้ได้รับเอกสารจากโรงเรียนที่คุณมิโกะแนะนำมาค้า แต่ยังไม่ได่เรียนเลย เขาเปิดเดือน กันยาโน้น
 คุณแจงค้า บ้านไม่ได้อยู่เบิร์นค้า อยู่มาทางคันโต TG ค้า เกือบจะถึงเยอรมันแล้ว  
 เกตุ พี่ปุ๊ยเองค้า ตอนแรกว่าเดาว่าเกตุไหน แต่ไม่กล้าทัก กลัวหน้าแตก แต่ตอนนี้เห็นรูปแล้ว ก้อรู้ว่าเกตุคนสวยนี้เอฃ ลูกสาวโตเร็วนิ จำได้ ตอนนั้นยังอยู่ในท้องแม่อยู่เลย  
 คุณดึ้ยย์ อยากหม่ำทิรามิสุหรือค้า งั้นจะทำให้ทานนะ เอาป่าว

ทิรามิสุ

เกตุ ตอนนี้พี่ก้อแต่งงานเรียบร้อยแล้ว เมื่อเดือนที่แล้วจ้า ไว้ว่างๆๆ จะนัดเจอนะ อยากเห็นหน้าหลาน ตัวจริงคงน่ารักน่าดูเลย

บอมย์

สวัสดีค่ะ ชื่อบอมย์จ้ะ อยู่ลูกาโนจ้ะ  แหมเห็นรูปทีรามิสุแล้ว สามีเราพึ่งทำให้เพื่อนไปหยกๆ แถมเราได้กินด้วย เพิ่มน้ำหนักชะมัดยาดเลยจ้ะ

เกตุ

พี่ปุ๊ยเหรอคะ โอ้ยสวยขึ้นเป็นกองเลยพี่ ไม่กล้าทักเหมือนกันเพราะตอนโน่นรูปม่ะเป็นงี้ง่ะ ว่างๆก็แวะมาได้เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะได้แต่งงานแร่วววววว จะได้มาอยู่ใกล้ๆกัน

ทิรามิสุ

รูปวันแต่งงานจ้า นั่งรถม้าไปจดทะเบียนด้วย เท่ห์ชมัดเลย

ทิรามิสุ

รถม้าประดับดอกไม้ ไปจดทะเบียนแต่งงาน

ทิรามิสุ

ก้มหน้าก้มตาเซนต์ชื่อ เดียวเซนต์ผิด

ทิรามิสุ

ทิรามิสุ

เจ้าบ่าวเจ้าสาวค้า จัดงานเลี้ยงที่สวนหลังบ้าน  

เกตุ จะมาแซวใช่ไหม ว่าพี่อ้วนขึ้น เลยไม่กล้าทัก กิกิ