News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ส่งกำลังใจถึง....ป้าPall

Previous topic - Next topic

blacktea

ไม่เห็นป้าเข้ามานี้นานแล้ว เลยเป็นห่วง
 ว่าแล้วก็เพิ่งยกหูคุยกับป้าเมื่อซักครู่นี้ค่ะ
 ป้าอาการดีขึ้นเรื่อยๆ แล้วค่ะ แต่ยังเหนื่อย
 และไม่แข็งแรงพอที่จะมานั่งหน้าคอมพ์นานๆ  

ป้าฝากขอบคุณทุกคนที่เข้ามาทำให้เวปนี้คึกครื้น
 และอีกไม่นานป้าก็จะมีสาระดีๆ มากฝากเหมือนเดิม

ขอให้ป้าแข็งแรง และสุขภาพดีวันดีคืนค่ะ
 ด้วยรัก....ชาดำ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0347 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

แจง

คิดถึงป้าเหมือนกันค่ะ จะโทรไป ก็เขินๆ ยังไงไม่รู้..หุหุ..อยู่ใกล้ๆกันแค่นี้เอง..หุหุ..เขิลลลลลล

ฉไวซท์

ตั้งแต่เราเข้ามายังไม่เห็นป้า เลยค่ะ ฉไวซท์ก็ขออวยพรให้ป้าหาย วัน หาย คืนนะคะ

แนท

..........ขอมาส่งกำลังใจให้ป้าพอลหายป่วยเร็วๆ ด้วยคนนะคะ....

miko

มาเป็นกําลังใจให้ป้าเหมือนกันคะ ขอให้ป้าหายเร็วๆนะคะ สุขภาพดีวันดีคืนคุณพระคุณเจ้าคุ้มครองป้านะคะ  คิดถึงป้าคะ  (ฝากข่าวถึงน้องชาดําพี่คิดว่าวันพุธหน้าจะไปหาเราตอนประมาณเที่ยงวันหวังว่าเราคงจะว่างนะคือว่าอยากไปหาก่อนเราไปเที่ยวเดนมากค์ ยังไงถ้าโอเค ตอบด้วยนะ)

Jenny

blacktea

ถึงพี่มิโกะ...คำตอบคือ...ได๋ค่ะ++++ มีมีนูแซ่บๆ รอด้วยแหละ

ดึ๋ยย์

ขอให้ป้าหายป่วยไวๆ สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวนะคะ

miko

งั้นเดี๋ยวเจอกันอาทิตย์หน้าวันพุธนะจ๊ะเด๋วหิ้ววายไปฝาก

บัวขาว

ขอให้ป้าหายป่วย เร็ว เร็วค่ะ

ธีระเดย์

อะ มาช้าดีกว่ามะมาเนอะ

ขอพรหลวงพ่อเพชรให้ป้าหายป่วย

สุขภาพแข็งแรง เดินปีนเขาแข่งกะเด็กๆ ได้ต่อไป

นี่นะ

ป้าจ๋าแข็งแรงไวๆนะคะ

เกตุ

ป้าจ๋าไม่สบายเหรอค่ะ ขอให้หายเร็วนะจ้ะ เป็นห่วง

tiammisu

ป้าจ๋าไม่สบายหรือค้า ว๊า อาทิตย์ก่อนเห็นป้าออนไลน์แว๊บหนึ่ง ว่าจะทักแต่ทักไม่ทัน เอาเป็นว่าขอให้ป้าแข็งแรงเร็วๆๆ นะค้า

เจ๋วะรัฐถะ

สวัสดีค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอโทษคุณป้าด้วยนะคะ ที่ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย
 ไม่ทราบว่าคุณป้า เป็นอะไรมากหรือเปล่าคะ

แต่ไม่ว่ายังไง หนูขอให้คุณป้าหายป่วยเร็วๆนะคะ
 ขอบารมีแห่งต๋นบุญ ครูบาเจ้าศรีวิชัยช่วยดลบันดาลให้คุณป้าปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ขอให้มีสุขภาพที่ดีขึ้นเร็ววันเร็วคืนด้วยเทอญ