News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ลุ้นไม่ขึ้นอ่ะ

Previous topic - Next topic

miko

โ หเอาเรามาป่าวประกาศ"ได้ไง ไม่ยอมน่ะจะบอกให้ เรื่องยาทัมใจ ขอแก้ข่าว ว่าไม่ได้ติดนะจ๊ะ เพรียงแต่อยู่ที่นี้ป่วยไม่ได้ เพราะป่วยทีเสียงานเสียการ เวลาเป็นนิดเป็นหน่อยจะให้ทานวิตามินคงจะไม่หายแน่นอนเลย เพราะหั วเราแข็ง เลยต้องใช้วิธี กินยาทัมใจเสียเลยหายเร็วดี  นี้แหละที่มาของการกินยาทัมใจจ๊ะ ใครต้องการบอกเด๋วส่งไปให้ แบบว่ามีหลายกล่อง กล่องหนึ่งกินเป็นปีๆก็ไม่หมดแน่นอน

blacktea

อ้าวเปล่าติดเหรอพี่มิโกะ.....
 เห็นบอกมีการแบ่งปันถึงคุณสามีด้วยนิ
 หุหุหุ

ซาลามี

สวัสดีค่ะคุณชาละวัน

เชียร์ Ball รวยรึยังคะ อิ อิ อิ