News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ยังจำกันได้ป่าววว (-_-!)

Previous topic - Next topic

Wassermelone

สวัสดีค่ะ ไม่ทราบว่ายังจำกันได้หรือเปล่าที่เคยถามเรื่องโรงเรียนสอนภาษาเมื่อเดือนที่แล้ว (23 มกราคม) ขอโทษทีที่ไม่ได้ตอบเลย จึงอยากจะขอขอบพระคุณมากๆ สำหรับทุกๆ ท่านที่เข้ามาช่วยไขข้อสงสัยให้นะคะ ตอนนี้ทำงานอยู่ค่ะ แล้วค่อยคุยกันอีกนะคะ จะพยายามมาเช็คทุกวันเลย  อยากรู้จักคนไทยในสวิตเซอร์แลนด์ค่ะ เผื่อมีโอกาส (อันน้อยนิด) ได้ไปบ้าง

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0198 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

นิด

สวัสดีค่ะ คุณแตงโม ยังจำคุณได้ค่ะ ก็ยินดีช่วยเหลือกันไปตามวาระ โอกาส อย่างน้อยเราก็คนไทยที่อยู่ต่างแดนเช่นกัน ไม่รักสามัคคี ช่วยเหลือกัน แล้วใครเค้าจะช่วย ถ้ามีเวลาก้เข้ามาคุยกัน นะค่ะ