ป้าขอฝากด้วยนะครับ (แต่ไม่ต้องถึงกะฝังนะครับ)

Previous topic - Next topic

teeraday

แต่อย่าเพิ่งฝังนะครับ(กลัวจะฝังจังคือไปแล้วไม่ไปอีกเลยอ่ะ)เพราะมันยังไม่มีสาระอะไรมากมาย ไปชมเอาเพลินอย่างเดียวนะครับ http://www.thai.net/teeraday/webs1.htm

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0195 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

teeraday

ปรับปรุงใหม่แย้ว แต่ป้าไม่อยู่อ่า  แง่งๆๆๆๆๆๆๆๆ ทั้งนี้ทั้งนั้น ป้าเป็นผู้แนะคนแรก เวปเพจถ้าจำม่ายผิด ขอบคุณคร๊าบ

pall

ป้าไปเข้าชมโฮมเพจมาแล้วจ๊ะ
 ธีระเก่งมากรูปสวยจัง
 ขอให้ทำโฮมเพจดีๆต่อไปนะจ๊ะ
 อยากให้ลงเรื่องราวเยวกับพิจิตรมากๆ
 เข้าไปอ่านแล้วทำให้คิดถึงพิจิตรมากจริงๆ

teeraday

ขอบคุณครับป้าpall ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ป้าเป็นคนแรกๆ ที่แนะนำในการเขียน เข้ามาอ่านกระทู้ของป้าอยู่เสมอ ๆ ครับ ผ่านตาว่าเว็ปมาสเตอร์ตัวจริง(ลูกชายป้า)ขอความร่วมมือไม่ให้ลงภาพ เนื่องจากพื้นที่เต็ม ถ้าลงได้เมื่อไร บอกนะครับ  จาเอามาแปะฝาบ้านป้าให้ อ่านกระทู้ล่าสุดของป้า"อย่านอนหลับทับสิทธิ์ แล้วก็ต้องถอนหายใจ" รัฐบาลทักษิณก็จะปรับลด กำลังพลข้าราชการอีกร้อยละ 5  เหล้าเก่าในขวดใหม่อย่างป๋มก็ถอนหายใจเฮือกใหญ่ นี่ถ้ามีสิทธิ์รับบำเน็จบำนาญอย่างคนอื่นเค้าก็อยากจะเปลี่ยนเส้นทาง แต่.........เฮ้ย!!!

teeraday

มั่วแต่ถอนหายใจ เลยลืมป้าบอกว่าคุณรุ้ง เขียนเวปเก่ง ผมเข้าไปดูทั้งบ้านที่ 1 และ 2 ก็อย่างนั้น ไม่ทราบว่าเน้นเทคนิคมากไปหรือเปล่าช้าก็ช้า จะว่าเป็นที่เครื่องคอมฯ ของผม หรือเครือข่ายการสือสารของไทย ก็คงไม่ใช่ (ไม่ได้นินทรานะ เพราะก็ไปโพสต์ไว้แบบนี้ที่เวปคุณรุ้ง) ถ้าคุณรุ้งเจ็งจริง จะเอาดอกมะเขือ หญ้าแพรกไปคารวะ เป็นศิษย์ก็ต้องเฟ้นหาอาจารย์ จริงปะครับป้า ถ้าผิดก็คงต้องขออภัยคุณรุ้งไว้ ณ ที่นี้

pall

กร๊ากกกกคิดได้อย่างไรธีระ
 ป้าฟังแล้วฟันปลอมกระดุกกระดิกเลย
 นี่ๆไปช่วยเขียนข้อความเห็นห้องโน้นซี
 ป้าไม่เจอรุ้งนานแล้วไม่ได้เข้าไปดูเวบแกเลย
 ยังไม่ได้ไปเขียนลงเกสบุ๊คธีระเลย
 มัวนั่งนับเงินเอ๊ยนั่งเขียนลงทู้จนตาดำแล้วนะนี่

ธีระเก่งจริงๆนะป้ายังทำเวบตัวเองไม่ได้เลย
 ใจจริงอยากเปลี่ยนหน้าเวบตัวเองมาก
 แบบอยากให้เช๊งกระเดะเปลี่ยนใหม่แต่ทำไม่เป็น
 เวบของธีระเนื้อที่มากไหมของป้าแค่ 100MB
 ฝ่านบอกยังเหลืออีก 40MB เซ็งมากเลย
 รู้อย่างนี้ตอนแรกเช่าสัก200จะดีมากเลย
 ของป้าเช่าเขา100 MB ก็หลายตังเหมือนกัน

อ่านข่าวเมืองไทยแล้วเซ็งมาก
 รู้สึกคนจะไม่คอ่ยพอใจนายกเราเท่าไรเลย

teeraday

วันนี้มีโอกาส มาอ่านกระทู้เก่า อัพเดทหน่อย ก่อนอื่นต้องขออภัยจริงๆ คุณรุ้งตะวันเก่งจริงๆ ยิ่งการถ่ายภาพด้วย ยกให้ 2 โป้งเลย

ตอนนี้ขอฝาก http://members.thai.net/teeraday/index.htm
 ปัจจุบัน ครับ ฝากแต่ไม่ต้องฝัง นะคร๊าบ