++เหงาเนอะ ไปเที่ยวทะเลกันดีก่า++

Previous topic - Next topic

นี่นะ

ปิดท้ายด้วยรูปนี้แล้วกันนะคะ  
 เวบนี้คนหายๆกันไปเยอะ หายไปไหนกันคะ

pall

สวัสดีจ๊ะนี่นะแว่บมาดูเวบแล้ววังเวงมากเหลือเกิน
 อืม......ไม่มีเวลาเลยช่วงนี้เหนื่อยมากทุกสิ่งทุกอย่าง
 ยังไม่เข้าที่เข้าทางเลย
 เพิ่งจะรู้ถึงคำว่าอนิจังคราวนี้เอง.....
 ไม่อยากใช้คำว่าไม่มีเวลาเลย....
 นี่รีบเข้ามาดูเวบเห็นแล้วเหนื่อยมาก........

ไม่รู้ว่าจะเข้ามาได้อีกหรือเปล่ายอมรับว่าไม่ไหวเลย
 ถ้าไม่ได้เจอกันอีก  ป้าขอให้นี่นะเดินทางกลับเมืองไทย
 โดยปลอดภัยนะจ๊ะ

ขอบใจมากที่เข้ามาแจมและดูแลเวบให้ป้า

นิด

ตัวเองเค้าจองหลังสีฟ้าได้ป่าว สีสะอาดตาดี ขอบใจนะจ๊ะ ที่ยกทะเลมาให้ชม

black tea

สวัสดีค่ะป้าจ๋า.......ใจเย็นค่ะป้า เหนื่อยนักก็พักนะคะ บ้านน่ะจัดไม่มีเสร็จหรอกค่ะป้า
 แม่ลูกหมูสามตัวจ๊ะ มาเป่ายิงฉุบกันซะดีๆ เขาก็จองสีฟ้าเหมือนกัน ตัวจะมาแย่งกับเขาเหรอ

นี่นะ  ชอบรูปบ้าน(สีฟ้า) กับเรือใบที่มองเห็นเดี่ยวๆ นั่นจัง ดูแล้วได้อารมณ์สบายๆ เหมือนได้ไปเที่ยวทะเลเลย