News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

ขออณุญาตป้าpall

Previous topic - Next topic

ฝ้ายไทย

ป้าPallคะ คือว่า หนูได้ผ่านมาเห็นเวบไซต์ที่ป้าพอลเขียนขึ้น หนูเกิดความสนใจที่อยากเอาเวบของป้าพอลไปใส่ในลิ้งของหนูได้ใหมคะ เพราะรูปแบบที่ป้าสร้างขึ้นมานั้นน่าสนใจมาก เพราะมีทั้งสาระและความร้ทั่วไปของต่างประเทศ ............................... แต่ตอนนี้เวบไซต์ของหนูยังทำไม่เสร็จ แต่จะเปิดให้เข้าได้ภายในอาทิตย์หน้า หนูอยากให้เวบไซต์ของหนูเป็นแหล่งรวบรวมคนไทยต่างแดนที่มีเวบเป็นของตัวเองเพื่อเผยแพร่เป็นความรู้ให้คนทั่วไปได้อ่านได้เข้าชมกัน และหนูขอความกรุณาทุกๆคนที่อ่านตรงนี้ แล้วรู้เวบไซต์ส่วนบุคคลอื่นๆโปรดแนะนำมาด้วยนะคะ จักขอบคุณอย่างสูง     ที่อยู่เวบคือ  www.faithai.com

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0143 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

สวัสดีจ๊ะฝ้าย
 ป้าดีใจมากเลยที่แวะผ่านมาอ่านเวบป้า
 และด้วยความยินดีอย่างมากเลยจ๊ะป้าอนุญาติ
 ถ้าเสร็จแล้วป้าจะแวะไปชมเวบไซด์ของฝ้ายเช่นกัน

แล้วป้าจะบอกคนอื่นๆที่เขามีเวบไซด์ส่วนตัวให้นะจ๊ะ

นี่นะ

ดีใจจัง ช่วยกันเผยแพร่เว็บดีๆของป้าจ๋ากันนะคะ

noy

ป้าขา...เว็บน้องพลอยจะเสร็จอีก2วันนี้แล้ว หน่อยก็ขออนุญาต ทำลิงค์ฒาที่เว็บป้าด้วยคนนะค่ะ อีก2วันจะมาบอกทางเข้าเว็บนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

pall

ด้วยความเต็มใจจ๊ะหน่อย
 ถ้าเสร็จเอามาลงได้เลย
 และป้าขอเอาใจช่วยตลอดเวลา

แม่น้องพลอยค่ะ

ป้าค่ะ เว็บน้องพลอยเสร็จแล้วค่ะ ที่นี่ ค่ะwww.parawie.com/jannine

pall

ขอบใจหน่อยมากจ๊ะที่มาบอกแวะเข้าไปดูยังดูไม่หมดเลย
 ทำเวบสวยมากจริงๆน้องพลอยน่ารักมาก
 แล้วจะเข้าไปดูใหม่บอกนอ้งพลอยด้วยว่า
 ป้าจ๋าบอกว่าน้องพลอยน่ารักมาก