News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

กลับมาแล้วค่ะ

Previous topic - Next topic

นี่นะ

กลับมาแล้วค่ะ ตอนนี้กลับมาแล้ว มีกระทู้ใหม่ของป้าจ๋ากับพี่นิดเพียบเลย .. เดี๋ยวต้องตามอ่าน แต่ถ้าว่างๆกัน นี่นะพาเที่ยวนิวเม๊กนะคะ สำหรับทัวร์คราวนี้ สนุกมากค่ะ ประทับใจหลายเด้อ http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E2603269/E2603269.html#26

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0115 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

เข้าไปอ่านมาแล้วจ๊ะนี่นะท่าทางสนุกมากจริงๆ
 ยังเคยคิดว่าอยากไปเที่ยวเลย  เสียดายถ้าไปตอนนี้คงจะถูกมาก
 เพราะเงินดอลล่าร์กำลังตก ถ้านี่นะว่างเข้ามาเขียนเล่า
 พาเที่ยวซีจ๊ะจะรออ่านจ๊ะ

ขอบใจนี่นะมากจ๊ะที่ทำให้ป้าได้เห็นอะไรใหม่ๆ
 และขอบใจที่เข้ามาเล่าจ๊ะ

นี่นะ

สวัสดีค่ะป้าจ๋า

ทริปการเที่ยวครั้งนี้สนุกค่ะ แล้วค่าใช้จ่ายที่นิวเม๊กซิโกเนี่ย ถูกมากจริงๆ ค่าครองชีพถูกกว่าแคลิครึ่งต่อครึ่งเลยค่ะ สังคมที่นี่น่ารัก มีความเป็นวัฒนธรรมของตัวเองสูง คือ เป็นทั้งสเปนแล้วก็อินเดียแดง  

แล้วนี่นะได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากครอบครัวของริคด้วย เลยทำให้เป็นทริปประทับใจไปอีกทริปค่ะ

นิด

พี่ก็กลับมาแย้ว เหมียนกันจ้า หลังจากโดนตัดเนตไปหลายวัน ปลี่ยนโมเด็มใหม่  มัวแต่จีบหนุ่มต่อเนต เพลิน ลืมบอกเลขประจำตัวสมาชิกเค้า เนตเลยใช้ไม่ได้ ไปเที่ยวมาสนุกใหญ่เลยสินี่นะ มาเล่าให้ฟังเยอะๆนะ ว่าไปเจออะไรมาบ้าง