หวัดดีจ้าป้าจ๋า..คิดถึงป้าจังเยย..

Previous topic - Next topic

เคน

วันนี้หลานป้าเป็นมหาบัณฑิต(อีกรอบ)แล้วจ้า..ต่อไปกลับบ้านแล้วไม่รู้จะได้คุยกะป้าแค่ไหน..ขอบคุณป้ามากที่คอยคุย คอยปลอบ คอยกวน(ฮ่าๆ) คอยให้กะลังใจเสมอมา...ป้าคนดีที่หนึ่งเลย..จุ๊บๆๆ

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0071 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

pall

ป้าดีใจมากเลยในความสำเร็จของเคน
 ชื่นชมและยินดีอย่างมาก................
 ขอให้เคนจงก้าวไปข้างหน้า...........
 ด้วยความมั่นใจและหนักแน่น......ระยะทางที่ต้องเดิน....
 ยังต้องก้าวไกลไปอีกมาก....อย่าท้อถอยเมื่อมีปัญหา....

ขอเฝ้าดูเคน....เอาใจช่วย...........
 และยินดีกับความสำเร็จในการเป็นมหาบัณฑิตของเคน
 ใรครั้งนี้ด้วยความปลื้มปิติจ๊ะ.......

รัก
 ป้าจ๋า

วนาลี

เอามามอบให้ด้วยค่ะ ดีใจทุกครั้งที่รู้ว่ามีใครจบการศึกษา

black tea

เคน

ขอบคุณมากครับ คุณวนาลี กับคุณ black tea (คนห้องนี้ใจดีจังเลย..)

ป้อม

พี่เคนจบแล้ววววเหรอค่ะ :D ดีจายด้วยๆๆๆๆ แล้วจะกลับมามะไหร่ :D

เคน

ขอบใจจ้า...เอาวันที่น้องป้อมสะดวกดีกว่าเนาะ :D

นี่นะ

ดีใจกับเคนด้วยนะ ในที่สุดผลของความขยันหมั่นเพียรก็สำเร็จให้เห็นแล้ว ขอให้ชีวิตของเคนหลังจากนี้มีแต่ความสุข ได้ทำงานที่รักและรักในงานที่ทำ มีพลังชีวิตเหลือเฟือนะเคนนะ .....  

เคน

ขอบใจมากๆจ้านี่นะ ขอให้นี่นะได้สนองคืนไปร้อยเท่าเล้ยๆๆ...

เอ๋ projects

ดีใจด้วยเน้อพี่เคน  กลับมาเดี๋ยวเราเลี้ยงข้าวนะ อิๆๆ

pall

เคนกระซิบอบกป้ามาว่าเลี้ยงข้าวอย่างเดียวไม่เอา
 รีบๆเก็บเงินไว้นะ  เคนแกกินจุมาก

เคน

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ป้าจ๋า..เอาอีกแล้ววววววววว