News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

++ทำต้นคริสมาต++

Previous topic - Next topic

พักใจ

สตอเบอรี่ชุบช็อคค่ะ

พักใจ

น้องเควินตอน6เดือนค่ะชุดลานนาไทยค่ะ

พักใจ

ของขวัญฝากป้าค่ะ..555

แจง

ป้าด...........เจ๊พักจายเล่นเอาของสวยๆมาข่มต้นคริสต์มาตเรา หมดราศี จ๋อยไปเลยง่ะ...หะหะ

ไม่เป็นไรค่ะ...วันนี้แจงขับมอไซด์ไปทำงานเห็นกิ่งสนหักตามรายทาง เลยจิ๊กมาสองกิ่ง มาจัดอีกแล้วค่ะ...

เอ้า กัดฟันชมด้วยจ้า...หะหะ  ทำ ๓ นาที...

ป้อม

อยากทำมั่งจัง แต่ไม่รู้จะไปตั้งไว้ไหนดี ><

พักใจ

แจงเหมือนต้นกระบองเพชรเลยอะ5555

นี่นะ

นี่นะกำลังลังเลอยู่ว่าจะจัดต้นคริสต์มาสในบ้านดีหรือไม่ เพราะมีกันอยู่แค่สองคนเอง พอทำแล้วก็ขี้เกียจมานั่งตามเก็บค่ะ (นิสัยไม่ดี)

pall

สวยมากจ๊ะพักใจที่เอารูปสวยมาฝาก

นี่นะจ๊ะปีนี้ป้าก็ไม่จัดอะไรหรอกเพราะกำลังจะย้ายบ้าน
 และอีกอย่างไม่รู้สึกอยากจัดงานเลย  สงสารต้นสนด้วย
 กว่าจะโตมาได้ตามที่เขาตัดขายใช้เวลาร่วม5 หรือ6 ปี

ทดลอง

ทดลองดูน่ะว่าส่งรูปได้ป่าว