News:

ยินดีต้อนรับ สู่ Pall Swiss เว็บบอร์ดตัวใหม่

***แจ้งข่าวป้าจ๋า***

Previous topic - Next topic

นิด

ช่วงนี้ป้าจ๋า คงต้องขอลาป่วยระยะหนึ่ง เนื่องจากเมื่อวานตอยบ่ายป้าได้ประสพอุบัติเหตุ ตกจากกระไดที่ใช้สำหรับปีนขึ้นเช็ดหน้าต่าง ศีรษะฟาดกับบริเวณแง่ขอบฝาผนัง ทำให้ต้องนำส่งโรงพยาบาลเพื่อทำการเย็บ และหลังจากกลับมาแล้วอาการยังไม่ดีขึ้นเท่าที่ควร ยังมีอาการปวดศีษระอย่างมาก วันนี้ต้องกลับไปให้ทางโรงพยาบาลเช็คทอีกครั้ง จะเข้ามารายงานอาการให้ทุกระยะ. ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม

**กระทู้นี้เป็นกระทู้เดิมหมายเลข 0065 ห้อง pallswiss (เผื่อใช้ในการค้นหา)**

วนาลี

เดียวป้ามาเปิดอ่านไม่เจอใครที่นี้จะน้อยใจ ...... หายเร็วๆนะค่ะ ป้า

Jenny

Hello Pah-Jaa
  Hope you get well soon na ka. :)
 I am Jenny. I am new in this page.

pall

ขอบคุณ วนาลี
 ขอบคุณ เจนนี่มากจ๊ะที่มาให้กำลังใจป้า  ยินดีมากจ๊ะที่เข้ามาอ่าน

black tea

ป้าจ๋า ขอโทษนะคะไม่ได้เข้ามาหลายวัน ไม่ค่อยสบายค่ะ ถึงเมืองไทยโดยสวัสดิภาพ  
 ป้าต้องระวังสุขภาพมากกว่านี้นะคะ  อายุมากแล้วเป็นอะไรไปก็ไม่เหมือนหนุ่มสาวค่ะ
 อะไรที่ปล่อยได้ก็ปล่อยไปเถอะค่ะ  คิดถึงป้านะคะ